Bán nhà 17 Thái Ly (đường số 41), Phường An Khánh ( Thảo Điền)
Nhà phố
138.9 m²(15 x 10)
37 Tỷ
266 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thái Ly
37 Tỷ
~ 162 Triệu/m²228.4m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 12.5m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 228.4 m2 |
Nhà phố
138.9 m²(15 x 10)
37 Tỷ
266 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thái Ly
Nhà phố
158.34 m²(7.6 x 22)
37 Tỷ
234 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Ư Dĩ
Nhà phố
200 m²(5 x 33)
37,5 Tỷ
188 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Cừ
Nhà phố
200 m²(5 x 33)
37,5 Tỷ
188 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Cừ
Nhà phố
128 m²
37 Tỷ
289 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Huân
Nhà phố
122.5 m²
37 Tỷ
302 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Trần Não
Nhà phố
252.7 m²
37 Tỷ
146 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Xuân Thủy
Nhà phố
405 m²
37 Tỷ
91.4 Triệu/m²P.An Khánh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai