Bán nhà hẻm 67/33B Tân Thắng Phường Tân Sơn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
72 m²(4.1 x 17.5)
10,5 Tỷ
146 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
10,5 Tỷ
~ 131 Triệu/m²80m²
(4m x 20m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 20m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 80 m2 |
BÁN NHÀ 1 TRỆT 2 LẦU – KẾT CẤU KIÊN CỐ – CÓ SÂN ĐỂ Ô TÔ - SƠN KỲ TÂN PHÚ
? Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, đúc bê tông cốt thép chắc chắn
? Công năng: 3 phòng ngủ lớn, phòng nào cũng thoáng và nhiều ánh sáng
? Sân trước rộng rãi, để được ô tô, xe máy thoải mái
? Không gian sinh hoạt rộng, bố trí hợp lý, dễ decor theo sở thích
? Khu dân cư hiện hữu, an ninh, hàng xóm thân thiện
Nhà phù hợp cho gia đình đông người, vừa ở vừa làm việc, hoặc khách mua để ở lâu dài, giá trị bền vững theo thời gian.
? Lưu ý xem nhà:
Nhà phố
72 m²(4.1 x 17.5)
10,5 Tỷ
146 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
101 m²(3.9 x 26)
10,5 Tỷ
104 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
50 m²(7.2 x 8)
10,5 Tỷ
210 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
10,5 Tỷ
131 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
112 m²(4 x 28)
10,5 Tỷ
93.8 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
51 m²(4.3 x 14)
10,5 Tỷ
206 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
10,8 Tỷ
135 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường C1
Nhà phố
100 m²(4 x 25)
9,7 Tỷ
97 Triệu/m²P.Tân Sơn
Tân Bình cũ
đường C1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai