Bán nhà hẻm 89/2/6 Thạnh Mỹ Lợi Phường Cát Lái Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
118 m²(6.7 x 17.5)
11 Tỷ
93.2 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Thạnh Mỹ Lợi
11 Tỷ
~ 95.9 Triệu/m²114.7m²
| Loại sản phẩm | Biệt thự | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 8m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 114.7 m2 | |
| Số tầng | 4 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 4 wc |
BIỆT THỰ HOJA VILLA NHÀ 1 TRỆT 3 LẦU PHẦN THÔ - PHONG CÁCH CHÂU ÂU
16 Đường số 27A Phước Long B, Quận 9, Thủ Đức
Mô tả
Căn biệt thự Hoja Villa nằm trong khu phức hợp của khu dân cư nhà 1 trệt 3 lầu diện tích khủng ngay trung tâm phường Phước Long B
Diện tích : 8 x 14.3 m2 công nhận sổ 114.7 m2 , sàn 208 m2 , 4 PN, 4 Tollet, sân trước sau, giếng trời...
Chủ nhà đang cần cho việc gấp. Hẻm xe tải tránh, đậu xe trước cổng 7 chiếc. Dòng tiền tự khai thác 20 - 25tr/tháng.
Vị trí đắt địa: 100m ra đường Dương Đình Hội, gần khu VIP Khu dân cư Gia Hoà, KDC An Thiên Lý, Khu Dân cư Khang Điền thông với nhau rất đẹp,tiện ích xung quanh đầy đủ, thuận tiên di chuyển đi mọi hướng, đang làm trường mầm non.
✅ Pháp lý chuẩn, sang tên công chứng ngay. ,
Nhà phố
118 m²(6.7 x 17.5)
11 Tỷ
93.2 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Thạnh Mỹ Lợi
Nhà phố
112 m²(7 x 16)
11 Tỷ
98.2 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 35
Căn hộ
110 m²(7 x 9)
11 Tỷ
100 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Lê Hiến Mai
Căn Hộ Dịch Vụ
110 m²(6.9 x 8.8)
11 Tỷ
100 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
196 m²(6.4 x 31)
11 Tỷ
56.1 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nguyễn Thị Định
Nhà phố
119 m²(7 x 17)
11 Tỷ
92.4 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 32
Nhà phố
119 m²(7 x 17)
11 Tỷ
92.4 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
87.5 m²
11 Tỷ
126 Triệu/m²P.Cát Lái
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai