Bán nhà hẻm 89/2/6 Thạnh Mỹ Lợi Phường Cát Lái Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
118 m²(6.7 x 17.5)
11 Tỷ
93.2 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Thạnh Mỹ Lợi
11 Tỷ
~ 71.4 Triệu/m²154m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5.9m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 154 m2 | |
| Số tầng | 2 |
Bùm ? Bùm ? Bùm
???MẶT TIỀN ĐƯỜNG SỐ XE TẢI TRÁNH - HÀNG XÓM VINHOMES - DIỆN TÍCH KHỦNG 154M2 - NHÀ TRỆT LẦU TIỆN VỪA Ở VỪA KINH DOANH ĐA NGÀNH NGHỀ ???
16 đường 21 Long Thạnh Mỹ Quận 9
??Mặt tiền đường 21 cách Nguyễn Xiển 50m.
??Hẻm xe tải tránh, khu dân trí cao.
??Hàng xóm Vinhomes tiện ích bạt ngàn.
?Nhà kết cấu 2 tầng chủ xây dựng tâm huyết
?Thiết kế
+ Trệt: sân để xe, phòng khách, 2pn, bếp, WC
+ Lầu: 3pn, 1wc, sân phơi
?Sổ hồng nhờ ngân hàng giữ hộ
Nhà phố
118 m²(6.7 x 17.5)
11 Tỷ
93.2 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Thạnh Mỹ Lợi
Nhà phố
112 m²(7 x 16)
11 Tỷ
98.2 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 35
Nhà phố
196 m²(6.4 x 31)
11 Tỷ
56.1 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nguyễn Thị Định
Nhà phố
119 m²(7 x 17)
11 Tỷ
92.4 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 32
Nhà phố
119 m²(7 x 17)
11 Tỷ
92.4 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
87.5 m²
11 Tỷ
126 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Thạnh Mỹ Lợi
Nhà phố
108 m²
11 Tỷ
102 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Thạnh Mỹ Lợi
Nhà phố
75 m²
11 Tỷ
147 Triệu/m²P.Cát Lái
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai