Bán nhà góc 2 mặt tiền 93 Phạm Văn Chiêu Phường An Hội Tây
Nhà phố
1381 m²(22.31 x 50)
130 Tỷ
94.1 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
130 Tỷ
~ 168 Triệu/m²771.75m²
(23m x 38m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | Tây-Bắc | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 23m | |
| Dài | 38m | |
| Mặt hậu | 25m | |
| Diện tích | 771.75 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số tầng hầm | 1 | |
| Diện tích sử dụng | 881.68m2 | |
| Độ rộng đường | 12m |
Bán nhà 16 Đất Thánh, Phường Tân Hoà, Tân Bình
Diện tích 23x38m
Công nhận: 771,75m
Kết cấu : hầm, trệt, lầu
Hợp đồng thuê 200tr/th
Giá bán : 130 tỷ thương lượng
Nhà phố
1381 m²(22.31 x 50)
130 Tỷ
94.1 Triệu/m²P.An Hội Tây
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
4080 m²(98 x 42)
130 Tỷ
31.9 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
305.1 m²(5.8 x 30)
130 Tỷ
426 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Đăng Lưu
Nhà phố
3620 m²(54 x 67)
130 Tỷ
35.9 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Tân Thới Nhất 8
Nhà phố
4561 m²(100 x 51)
130 Tỷ
28.5 Triệu/m²P.Tân Thới Hiệp
Quận 12 cũ
Lê Văn Khương
Nhà phố
200 m²(10 x 20)
130 Tỷ
650 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Mỹ
Nhà phố
300 m²(12 x 25)
125 Tỷ
417 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
660 m²
115 Tỷ
174 Triệu/m²P.Tân Hòa
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai