Bán nhà hẻm 85/1C Đường số 30 Phường Cát Lái Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
40 m²(3 x 14)
4,8 Tỷ
120 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 30
4.75 Tỷ
~ 97.3 Triệu/m²48.8m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 48.8 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 2 wc |
??NHÀ MỚI 2 TẦNG 2PN 2WC- TRUNG TÂM PHƯỚC LONG B - TIỆN ÍCH NGẬP TRÀN - HẺM SẠCH ĐẸP AN NINH
? 16/22/5 Đường 297 2Phước Long B TP Thủ Đức
??Mô tả:
✔️ Diện tích: 48.8m² công nhận đủ. Ngang 4m nở hậu 5.4m dài 10.75m. Diện tích sử dụng 85m²
✔️Kết cấu: Nhà mới gồm 1 trệt, 1 gác đúc giả. Gồm PK, Bếp, 2PN, 2WC
✔️ Vị trí: Cách Đỗ Xuân Hợp 20m. Cách Trường ĐH Văn Hoá TPHCM, Cao Đẳng Kỹ Nghệ 2, Tiểu học Võ Văn Hát 100m. ,
✔️ Hẻm trước nhà 2.5m. Hẻm nội bộ chỉ có 4 căn. Sạch đẹp, an ninh, hàng xóm thân thiện. Cách hẻm xe tải chỉ 10m. ,
✔️ Khu vực trung tâm, tiện ích xung quanh không thiếu gì.,
✔️ Sau nhà còn khoảng 3m² chưa được công nhận. Khách mua sau có thể mở cửa thông ra sử dụng.,
✔️ Hướng: Tây Bắc,
Nhà phố
40 m²(3 x 14)
4,8 Tỷ
120 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 30
Nhà phố
36 m²(5.2 x 10)
4,8 Tỷ
133 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
69 m²(4.1 x 17)
4,8 Tỷ
69.6 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Thạnh Mỹ Lợi
Nhà phố
130 m²
4.75 Tỷ
36.5 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Tây Hòa
Nhà phố
64 m²
4.8 Tỷ
75 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nhà phố
80 m²
4.75 Tỷ
59.4 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Man Thiện
Nhà phố
110 m²
4.79 Tỷ
43.5 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nhà phố
60 m²
4.75 Tỷ
79.2 Triệu/m²P.Cát Lái
Quận 12 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai