Bán nhà hẻm 730/84 Lạc Long Quân, Tân Hòa
Nhà phố
47 m²(9.9 x 5.5)
8 Tỷ
170 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Lạc Long Quân
7.9 Tỷ
~ 113 Triệu/m²70m²
| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 70 m2 | |
| Số tầng | 3 |
Bán nhà 155/14 Đất Thánh Phường 6 Quận Tân Bình ?NHÀ 3 TẦNG HXH NGAY QUẬN 10 TÌM CHỦ ? +Diện tích: 70m2(4x19) ⚡️⚡️Nhà 1 trệt 2 lầu ngay Quận 10 nhỉnh 9 tỷ.,✅ Kết cấu 1 trệt 2 lầu BTCT chắc chắn tốn nhiều tâm huyết. Gồm Sân, PK, 2PB, 5PN, 3WC lớn, Phòng thờ, Sân thượng rộng thoáng,✅ Khu vực trung tâm xe hơi chạy thông sát mặt tiền, ngay Bắc Hải, Quận 10, Quận 3, Quận 1,✅ Thích hợp gia đình mua ở, mua mở công ty, mua cho thuê,,✅ Sổ hồng hoàn công đầy đủ đã xong thừa kế chờ công chứng ngay.,
Nhà phố
47 m²(9.9 x 5.5)
8 Tỷ
170 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
41.1 m²(3.5 x 12)
8 Tỷ
195 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
41.1 m²(3.5 x 12)
8 Tỷ
195 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
49 m²(4 x 12.5)
7 Tỷ 990 Triệu
163 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
68 m²(3.3 x 21)
7 Tỷ 990 Triệu
118 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Thiên Phước
Đất
48 m²
7.75 Tỷ
161 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Đất Thánh
Đất
72 m²
8.2 Tỷ
114 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Đất Thánh
Nhà phố
38 m²
7.9 Tỷ
208 Triệu/m²P.Tân Hòa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai