Bán nhà hẻm 1147/17c Nguyễn Văn Tạo, Hiệp Phước
Nhà phố
172.1 m²(5 x 35)
2,7 Tỷ
15.7 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Văn Tạo
2.8 Tỷ
~ 30.7 Triệu/m²91.1m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.2m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 91.1 m2 | |
| Số tầng | 3 |
? NHÀ PHỐ 3 TẦNG , MT ĐƯỜNG 6M XE HƠI NGỦ TRONG NHÀ, KDC CAO TẦNG ĐỒNG BỘ - LÊ VĂN LƯƠNG - NHÀ BÈ
1527/35 Lê Văn Lương Nhơn Đức Nhà Bè
+ Mô tả :
- Vị trí : hẻm xe hơi 6m , KDC cao tầng đồng bộ , cách lê văn lương 100m , ngay Chung Cư Khải Hoang Prime
- Khu vực đầy đủ tiện ích : chợ , bách hoá xanh , trường học cấp 1,2,3 - ngân hàng
- Diện tích : 3,2 x 17m , 1 trệt , 2 lầu , sân thượng trước , 4pn , 3wc , phía sau có sân vườn , xe hơi ngủ trong nhà
- Sổ hồng đồng sở hữu 2 căn , mỗi nhà 1 sổ hồng , công chứng nhanh gọn lẹ
Nhà phố
172.1 m²(5 x 35)
2,7 Tỷ
15.7 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Văn Tạo
Nhà phố
76.7 m²(5.2 x 14.2)
2 Tỷ 850 Triệu
37.2 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
126.8 m²(6 x 22)
2,8 Tỷ
22.1 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Văn Tạo
Nhà phố
39.7 m²
2.6 Tỷ
65.5 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
48 m²
2.75 Tỷ
57.3 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
98.8 m²
2.8 Tỷ
28.3 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
41.6 m²
2.95 Tỷ
70.9 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
199 m²
2.85 Tỷ
14.3 Triệu/m²X.Nhà Bè
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai