Bán nhà 109/11/8 (số cũ 109/15) Đường số 8 Linh Xuân Thủ Đức
Nhà phố
68.3 m²
4.8 Tỷ
70.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
4.5 Tỷ
~ 50.6 Triệu/m²89m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5.6m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 89 m2 |
NHÀ CẤP 4 - PHƯỜNG LINH XUÂN THỦ ĐỨC 100M²
15/5 đường 8 Linh Xuân Thủ Đức
Mô tả:
+ Nhà cấp 4, tiện xây mới, hoặc sơn lại vào ở bình thường, gồm phòng khách, bếp, 1phòng ngủ, phía sau ngăn làm 1 phòng trọ cho thuê
+ Khu dân cư yên tĩnh, gần chợ, trường học, cách quốc lộ 1 khoảng 200m, gần siêu thị Big C Dĩ An
+ Số hồng chính chủ sẵn sàng giao dịch
Nhà phố
68.3 m²
4.8 Tỷ
70.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
90.6 m²
4.5 Tỷ
49.7 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
54.3 m²
4.4 Tỷ
81 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
109 m²
4.5 Tỷ
41.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
57.3 m²
4.7 Tỷ
82 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
63.3 m²
4.3 Tỷ
67.9 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
83.5 m²
4.3 Tỷ
51.5 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Linh Xuân
Nhà phố
74 m²
4.5 Tỷ
60.8 Triệu/m²P.Linh Xuân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai