Bán nhà hẻm 23/43/30b Bùi Thế Mỹ, Bảy Hiền
Nhà phố
44 m²(4 x 11)
5,6 Tỷ
127 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Bùi Thế Mỹ
5.7 Tỷ
~ 168 Triệu/m²34m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 34 m2 | |
| Số tầng | 3 |
Bán nhà 15/1 Bùi Thế Mỹ Phường 10 Tân Bình
NHÀ 3 LẦU MỚI, MUA Ở NGAY, XE HƠI ĐỖ CỬA, CÁCH MẶT TIỀN ĐƯỜNG 1 CĂN.,
+Diện tích: 34m2(4.1x8.5)
+ Nhà kết cấu 1 trệt, 2 lầu, ban công trước, tổng 3 Phòng ngủ rộng, Phòng thờ, Khách, Khu Bếp, 3 Vệ sinh.,
+ Hẻm trước nhà 4M, cách 10M ra mặt tiền đường, hẻm thông, sạch sẽ, an ninh, dân trí tốt, tiện ích bao quanh.,
+ Nhà đẹp, mua về ở ngay, sổ vuông vức, hoàn công đầy đủ, pháp lý sạch, công chứng ngay.,
Nhà phố
44 m²(4 x 11)
5,6 Tỷ
127 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Bùi Thế Mỹ
Nhà phố
60 m²(4.3 x 14)
5,7 Tỷ
95 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Bùi Thế Mỹ
Nhà phố
69 m²(4 x 18)
6,2 Tỷ
89.9 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Bùi Thế Mỹ
Nhà phố
57 m²(3.5 x 16)
5,5 Tỷ
96.5 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Bùi Thế Mỹ
Nhà phố
38.8 m²
5.3 Tỷ
137 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Bùi Thế Mỹ
Nhà phố
60 m²
5.7 Tỷ
95 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Bùi Thế Mỹ
Nhà phố
44 m²
5.6 Tỷ
127 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Bùi Thế Mỹ
Nhà phố
38 m²
5.3 Tỷ
139 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai