Bán nhà hẻm 888/67/42a51 Lạc Long Quân, Tân Hòa
Nhà phố
50.2 m²(4.3 x 11)
4 Tỷ 250 Triệu
84.7 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Lạc Long Quân
4.3 Tỷ
~ 99.1 Triệu/m²43.4m²
| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 43.4 m2 | |
| Số tầng | 2 |
Bán nhà 149/11/3 Đất Thánh Phường 6 Quận Tân Bình
?HOT !!! NHÀ NHỎ TIỀN ĐẦY ĐỦ CÔNG NĂNG KHU HIẾM NHÀ BÁN. CHỦ CẦN BÁN GẤP ĐỂ GIẢI QUYẾT NỢ NẦN. CHỈ NHỈNH 90TR/M2 ĐẤT P6 TÂN BÌNH. GIÁ TỐT TRONG NGÀY THU BÔNG NGAY ACE ƠI?
- Diện tích: ngang 4.5m dài 9.7m
+ Nhà 1 trệt 1 lầu đúc, gồm 2PN, 2WC , bếp, phòng khách rộng rãi. Có khoảng sân để xe thoải mái.
+ Hẻm an ninh yên tĩnh, thông ra 219/25 Đất thánh. Xung quanh là nhà thờ, chợ, siêu thị tiện ích, quán ăn, coffee ...
+ Sổ hồng chính chủ mua bán công chứng ngay.,
Nhà phố
50.2 m²(4.3 x 11)
4 Tỷ 250 Triệu
84.7 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
4,3 Tỷ
108 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
32 m²(3 x 11)
4 Tỷ 250 Triệu
133 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
40 m²(3.7 x 10.5)
4 Tỷ 350 Triệu
109 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
38 m²
4.3 Tỷ
113 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Đất
25 m²
4.4 Tỷ
176 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Đất Thánh
Nhà phố
38 m²
4.3 Tỷ
113 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
40 m²
4.3 Tỷ
108 Triệu/m²P.Tân Hòa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai