Bán nhà 49 68-CL Phường Cát Lái Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
120 m²(7 x 17)
14,5 Tỷ
121 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường C
14.5 Tỷ
~ 72.1 Triệu/m²201m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 8m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 201 m2 | |
| Số tầng | 2 |
?Bán căn hộ dịch vụ đường 148 tây Hòa - Đỗ Xuân Hợp P. Phước Long A (Q.9 cũ),
?????????????,
- DT 8 x26 nở hậu 9.50 , sổ CN 201m2 hoàn công đầy đủ + thêm 40m2 giấy tay , có tiền nộp thuế nhập sổ là chuẩn chỉnh luôn ạ tổng diện tích sử dụng 400m2 ,
- Hiện tại nhà 1 trệt 1 lầu thiết kế 12 phòng khép kín đang có thu nhập ròng 45 triệu / tháng ,
- Vị trí cách đường oto 10m , hẻm kiamoning vào tới nhà ,
Nhà phố
120 m²(7 x 17)
14,5 Tỷ
121 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
85 m²(6.5 x 15)
14,5 Tỷ
171 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 35
Nhà phố
120 m²(5 x 12)
14,5 Tỷ
121 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
111 m²
14.5 Tỷ
131 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Bình Trưng
Nhà phố
302 m²
14.5 Tỷ
48 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Bình Trưng
Nhà phố
115.6 m²
14.5 Tỷ
125 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Thạnh Mỹ Lợi
Nhà phố
140 m²
14.5 Tỷ
104 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Bình Trưng
Nhà phố
101 m²
14.5 Tỷ
144 Triệu/m²P.Cát Lái
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai