Bán nhà 38 (Thửa 580 tờ 4) Đường 1 Phường An Khánh Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
376 m²(16 x 23.5)
70 Tỷ
186 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường A
70 Tỷ
~ 578 Triệu/m²121.1m²
(5m x 24.2m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | Tây | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | 24.2m | |
| Mặt hậu | 5m | |
| Diện tích | 121.1 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Độ rộng đường | 30m |
Bán nhà 135 Trần Não, Phường An Khánh, Quận 2
- Diện tích: 5 X 24,2m
- Công nhận: 121,1m2
- Kết cấu: trệt lửng 2 lầu
- Hướng: tây
- HĐT: 100tr/th
Nhà phố
376 m²(16 x 23.5)
70 Tỷ
186 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
171 m²(9.5 x 18)
70 Tỷ
409 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
Nhà phố
132 m²(6 x 22)
70 Tỷ
530 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Lương Định Của
Nhà phố
132 m²
75 Tỷ
568 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Trần Não
Nhà phố
228 m²
70 Tỷ
307 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Quốc Hương
Nhà phố
169 m²
63 Tỷ
373 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Trần Não
Nhà phố
298 m²
72 Tỷ
242 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Trần Não
Nhà phố
240 m²
75 Tỷ
313 Triệu/m²P.An Khánh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai