Bán nhà 908/14 Đoàn Văn Bơ phường 18 quận 4
Nhà phố
42.5 m²
5.25 Tỷ
124 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
4.9 Tỷ
~ 209 Triệu/m²23.5m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 23.5 m2 | |
| Số tầng | 5 | |
| Số Phòng ngủ | 3 phòng | |
| Số WC | 3 wc |
BÁN NHÀ Q4 KÈO THƠM KHU TÁI THIẾT HOÀNG DIỆU KHU DÂN CƯ HIỆN HỮU KHÔNG LO GIẢI TỎA HẺM TRƯỚC NHÀ 4M,
134/18 Đoàn Văn Bơ phường 9 quận 4
Mô tả:
- Tôi chủ nhà cần bán căn nhà MT Hẻm xe hơi Lô nhì Đoàn Văn Bơ P9Q4 Hẻm ra khu phân lô Hai Mươi Thướt,Cách MT đường lớn Chợ xóm chiếu 20m2.
- DT 24m2 Hoàn công 83.5m2 ( 3m x 8m ) nở Hậu nhẹ (Hướng Đông Nam)
- Sử dụng 5 Tầng gồm Trệt + lửng +2 Lầu +Sân Thượng, gồm 1 PK, bếp, 3PN 3Wc.
- Sổ hồng sẵn công chứng trong ngày.
- Vị trí sát bên chợ Xóm Chiếu và khu ăn uống Hai Muơi Thuớt ,cách Mặt tiền dduờng ddúng 10m,Cách trung tâm Q1 võn vẹn chỉ mất 1 phút qua cây cầu CAMET
- gần chợ ,trường học cấp1,2,3 đai học Nguyễn Tất Thành ,CAP,UBNN Q4
Nhà phố
42.5 m²
5.25 Tỷ
124 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
30 m²
4.75 Tỷ
158 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
72 m²
5 Tỷ
69.4 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
83.6 m²
5.2 Tỷ
62.2 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
39 m²
4.49 Tỷ
115 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
45.6 m²
4.65 Tỷ
102 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
24 m²
4.45 Tỷ
185 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
65 m²
4.8 Tỷ
73.8 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai