Bán nhà hẻm 25/29 Thành Mỹ Phường Tân Hoà Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
63 m²(43 x 15)
14,2 Tỷ
225 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Thành Mỹ
14.5 Tỷ
~ 232 Triệu/m²62.5m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 62.5 m2 |
Bán nhà 132 Đông Hồ Phường 8 Quận Tân Bình
+ Diện tích 62.5/70.5m2 (4.1x17)
Nhà mặt tiền kinh doanh đa ngành nghề đang cho thuê giá rẻ 25tr/th.
- Kết cấu 4 tầng đúc,tổng 6pn,4wc.
Nhà phố
63 m²(43 x 15)
14,2 Tỷ
225 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Thành Mỹ
Nhà phố
155.2 m²(12 x 12)
13,9 Tỷ
89.6 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Đông Hồ
Nhà phố
70.5 m²(4.1 x 17)
14,5 Tỷ
206 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Đông Hồ
Nhà phố
81 m²(5.2 x 16)
13,5 Tỷ
167 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Đông Hồ
Nhà phố
60 m²(3.9 x 16)
15,3 Tỷ
255 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Đông Hồ
Nhà phố
92 m²
14.3 Tỷ
155 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Tân Lập
Nhà phố
69 m²
14.7 Tỷ
213 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Thiên Phước
Nhà phố
96 m²
14.5 Tỷ
151 Triệu/m²P.Tân Hòa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai