Bán nhà hẻm 50/2a Lê Đình Quản, phường Cát Lái
Nhà phố
76 m²(5 x 15)
6,5 Tỷ
85.5 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Lê Đình Quản
6.5 Tỷ
~ 77.9 Triệu/m²83.4m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4.9m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 83.4 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 1 wc |
HẺM XE HƠI - NHÀ CẤP 4 - DÂN TRÍ CAO - 1 ĐỜI CHỦ CHƯA QUA ĐẦU TƯ - GẦN NGAY BỆNH VIỆN LÊ VĂN THỊNH
13/17B Đường số 28 Cát Lái Quận 2
MÔ TẢ:
Vị trí: Cách mặt tiền đường số 28 60m, Cách bệnh viện Lê Văn Thịnh 300m . Thuận tiện duy chuyển vào trung tâm hay các tỉnh thành lân cận. Tiện ích xung quanh đầy đủ: bệnh viện, siêu thị, chợ, trường học các cấp,....,
- Hiện trạng: Nhà cấp 4 tiện xây mới. Có 2PN + 1WC, phòng thờ, phòng khách, phòng bếp và sân để xe. Hẻm xe hơi tận cửa. Khu dân trí cao, nhà cao tầng. Đất dân cư hiện hữu, hệ số xây dựng 3.5 tiện cho khách mua xây mới.,
- Diện tích: 4.9x17 (84m2),
- Pháp lý: sổ hồng chính chủ,
- Hướng: Chánh Nam,
Nhà phố
76 m²(5 x 15)
6,5 Tỷ
85.5 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Lê Đình Quản
Nhà phố
65 m²(6.5 x 10)
6,5 Tỷ
100 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 28
Nhà phố
56 m²(7 x 8)
6,5 Tỷ
116 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 30
Nhà phố
83.4 m²(4.9 x 17)
6,5 Tỷ
77.9 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 28
Nhà phố
112 m²(8 x 14)
6,5 Tỷ
58 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 21
Nhà phố
76 m²
6.5 Tỷ
85.5 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Đường An Phú
Nhà phố
123 m²
6.5 Tỷ
52.8 Triệu/m²P.Cát Lái
Quận 12 cũ
Nhà phố
135.7 m²
6.5 Tỷ
47.9 Triệu/m²P.Cát Lái
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai