Bán nhà hẻm 243/49b Tôn Đản, Khánh Hội
Nhà phố
33 m²(3 x 11)
3 Tỷ 950 Triệu
120 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
3 Tỷ 899 Triệu
~ 123 Triệu/m²31.8m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 31.8 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 1 wc |
129F/138/44 Bến Vân Đồn phường 6 quận 4
Mô tả:
- Bán nhà mới 2 tầng - nằm trục đường số 41 đối diện Chùa Giác Nguyên, P6, Q4.
- Cách mặt tiền đường chỉ 20m.
- Hẻm trước nhà 3m - nhà 1/ Bến Vân Đồn.
- Diện tích: 31.8m² (3 x 12m).
- Nhà 1 trệt 1 lầu.
- Gồm 1 phòng bếp - 1 phòng khách - 2 phòng ngủ .,
- Gần đường, gần chợ, trường học, siêu thị tiện ích xung quanh đầy đủ.
-Thuận tiện qua các quận 1,3,5,7 mất từ 1 tới 3 phút là tới.
Nhà phố
33 m²(3 x 11)
3 Tỷ 950 Triệu
120 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
32.4 m²(9.7 x 3.5)
3,9 Tỷ
120 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Bến Vân Đồn
Nhà phố
37.5 m²(3.8 x 8)
3,7 Tỷ
98.7 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Bến Vân Đồn
Nhà phố
29.7 m²(4.3 x 7.5)
3,7 Tỷ
125 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Bến Vân Đồn
Nhà phố
24.6 m²(3.1 x 8)
3 Tỷ 850 Triệu
157 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Đoàn Văn Bơ
Nhà phố
25 m²
3.85 Tỷ
154 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Nguyễn Khoái
Nhà phố
19 m²
3,6 Tỷ
189 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Bến Vân Đồn
Nhà phố
24 m²
3,9 Tỷ
163 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai