Bán nhà hẻm 242/10 Tôn Đản Phường Khánh Hội Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
21 m²(3 x 7.1)
3 Tỷ 590 Triệu
171 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
3 Tỷ 650 Triệu
~ 64.4 Triệu/m²56.7m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.8m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 56.7 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 3 wc |
BA MẶT TIỀN TÔN ĐẢN - QUẬN 4
122/27/30/4 Tôn Đản Phường 10 Quận 4
Mô tả:
_ Diện tích công nhận số 56.7m2, nhà cấp 4, đang cho thuê 8 triệu/ tháng.
_ Kết cấu: Sân để xe, phòng khách rộng đang là mặt bằng kinh doanh Răng, bếp, 1 phòng ngủ cuối nhà, một phòng ngủ trên gác, 2 toalet.
_ Sổ hồng riêng, không quy hoạch. hoàn công đầy đủ. sổ mới 2019.
Nhà phố
21 m²(3 x 7.1)
3 Tỷ 590 Triệu
171 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
30.6 m²(2.6 x 8)
3,5 Tỷ
114 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
42.5 m²(3.7 x 10.6)
3 Tỷ 650 Triệu
85.9 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
49.3 m²(11 x 4.6)
3 Tỷ 750 Triệu
76.1 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
35 m²
3,7 Tỷ
106 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
43.8 m²
3,6 Tỷ
82.2 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
45 m²
3,6 Tỷ
80 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Tôn Đản
Nhà phố
33 m²(3 x 11)
3,6 Tỷ
109 Triệu/m²P.Khánh Hội
Quận 4 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai