Bán nhà V1 15A.24 Lê Thánh Tôn Phường Sài Gòn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
43 m²(3.1 x 13)
15,5 Tỷ
360 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Lê Thánh Tôn
16 Tỷ
~ 289 Triệu/m²55.4m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 55.4 m2 |
Nhà phố
43 m²(3.1 x 13)
15,5 Tỷ
360 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Lê Thánh Tôn
Nhà phố
40 m²(3 x 13)
16 Tỷ
400 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Tôn Thất Đạm
Nhà phố
78 m²
16 Tỷ
205 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Phan Ngữ
Nhà phố
50 m²
16 Tỷ
320 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Thị Minh Khai
Nhà phố
64.6 m²
16 Tỷ
248 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Mai Thị Lựu
Nhà phố
51.35 m²
16 Tỷ
312 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
35.51 m²
15.6 Tỷ
439 Triệu/m²P.Sài Gòn
Quận 1 cũ
Nguyễn Bỉnh Khiêm
Nhà phố
56 m²
16 Tỷ
286 Triệu/m²P.Sài Gòn
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai