Bán nhà mặt tiền lk1-30 Đỗ Xuân Hợp, phường An Khánh
Nhà phố
75 m²(5 x 19)
85 Tỷ
1.13 Tỷ/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Đỗ Xuân Hợp
85 Tỷ
~ 160 Triệu/m²532m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 532 m2 |
Bán nhà 12 Đường số 33, Phường Bình An, Quận 2
- Diện tích: 25m x 21m.
- Công nhận: 532m².
- Hiện trạng: Đang cho thuê Gara sửa xe
- Khu vực quy hoạch đồng bộ, yên tĩnh để làm nhà ở, văn phòng công ty, căn hộ dịch vụ. Gần đường Trần Não, gần công viên cây xanh, View nhìn thẳng tòa nhà Landmark 81
Nhà phố
75 m²(5 x 19)
85 Tỷ
1.13 Tỷ/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Đỗ Xuân Hợp
Nhà phố
139 m²(6 x 23.18)
85 Tỷ
612 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 10
Nhà phố
244 m²(10.2 x 23)
85 Tỷ
348 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Xuân Thủy
Nhà phố
365.3 m²(10.51 x 34)
85 Tỷ
233 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Quốc Hương
Nhà phố
366 m²(10.6 x 35)
85 Tỷ
232 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
200 m²
85 Tỷ
425 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Song Hành
Nhà phố
366 m²(10.6 x 35)
85 Tỷ
232 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
476 m²(20 x 24)
85 Tỷ
179 Triệu/m²P.An Khánh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai