Bán nhà số 12/19 21, Phường Cát Lái, Thành phố Thủ Đức (cũ)
Nhà phố
117 m²(7 x 14)
5 Tỷ
42.7 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 21
4.99 Tỷ
~ 119 Triệu/m²42m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5.2m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 42 m2 | |
| Số tầng | 4 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 3 wc |
☘️? BÁN NHÀ CHIA CÁC CON, GẤP!! THƯƠNG LƯỢNG CHỐT BẤT NGỜ.
110/3 Đường 475 Phường Phước Long B, Tp. Thủ Đức
Mô tả:
- Công năng sử dụng: 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu, 4 PN, 3 toilet, khách/bếp/sân phơi. Có sân đậu xe máy
- Thông Dương Đình Hội, Đỗ Xuân Hợp... Vài bước chân đi bộ tập thể dục tại công viên view sông khu dân cư Khang Điền, gần khu dân cư Gia Hoà.
- Tiện ích ngập tràn: chợ, siêu thị, trường học các cấp... Hàng quán xung quanh không thiếu loại nào.
- Vị trí thuận tiện đi về trung tâm Thành phố hay các tỉnh miền Đông, Bắc.
- Chủ nhà tặng các nội thất dính tường.
- Sổ đẹp, vuông A4, ngang >5m.
Nhà phố
117 m²(7 x 14)
5 Tỷ
42.7 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 21
Nhà phố
71 m²
5 Tỷ
70.4 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Bình Trưng
Nhà phố
73.6 m²
5 Tỷ
67.9 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Bình Trưng
Nhà phố
54.6 m²
5 Tỷ
91.6 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Lã Xuân Oai
Nhà phố
60 m²
5 Tỷ
83.3 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nhà phố
43 m²
5 Tỷ
116 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nhà phố
100 m²
5 Tỷ
50 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Tăng Nhơn Phú
Nhà phố
110 m²
4.99 Tỷ
45.4 Triệu/m²P.Cát Lái
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai