Bán nhà hẻm 35/24 Đại Nghĩa, Tân Hòa
Nhà phố
41.8 m²(3.5 x 12.3)
5,9 Tỷ
141 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Đại Nghĩa
5.9 Tỷ
~ 71.1 Triệu/m²83m²
| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 83 m2 | |
| Số tầng | 2 |
Bán nhà 109/13/1A Đất Thánh Phường 6 Quận Tân Bình
?HÀNG XÓM QUẬN 10- 80M2- NỞ HẬU- SỔ NH GIỮ HỘ- CỰC GẤP BÁN NÊN MỚI GIẢM 1 TỶ ? ,
# Hàng xóm Q10, cách mặt tiền 20m, hẻm ba gác yên tĩnh.,
# Nhà thiết kế cho thuê nên tách thành 2 bên. Bên trái 1 trệt 1 lầu, 2PN, 2WC. Bên phải 1 trệt 1 lửng 1 lầu, 2PN, 2WC.,
# Cho thuê 15tr, nay lấy lại bán.,
# Sổ nở hậu.,
Nhà phố
41.8 m²(3.5 x 12.3)
5,9 Tỷ
141 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Đại Nghĩa
Nhà phố
60 m²(4.2 x 14)
5,9 Tỷ
98.3 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Tứ Hải
Nhà phố
44 m²(4.2 x 12.5)
5,9 Tỷ
134 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Lạc Long Quân
Đất
35 m²
5.5 Tỷ
157 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Đất Thánh
Đất
41 m²
5.5 Tỷ
134 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Đất Thánh
Đất
47 m²
5.35 Tỷ
114 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Đất Thánh
Đất
25 m²
6.2 Tỷ
248 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Đất Thánh
Đất
64 m²
5.8 Tỷ
90.6 Triệu/m²P.Tân Hòa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai