Bán nhà hẻm 25/47 Thành Mỹ, Tân Hòa
Nhà phố
90 m²(4 x 16)
9,5 Tỷ
106 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Thành Mỹ
9.3 Tỷ
~ 245 Triệu/m²38m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 38 m2 | |
| Số tầng | 4 |
Bán nhà 103 Đất Thánh Phường 6 Tân Bình
MẶT TIỀN KINH DOANH - HIẾM PHÂN KHÚC - NỞ HẬU.
+Diện tích: 38m2(3.5x11)
+ Gồm 3 PN 4 WC. + Nhà hơi cũ, sơn phếch lại tý là mới ngay. + Khách mua về tuỳ ý sửa theo ý thích. + Pháp lý sạch công chứng trong ngày.
Nhà phố
90 m²(4 x 16)
9,5 Tỷ
106 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Thành Mỹ
Nhà phố
101.6 m²(3.7 x 30.5)
9,8 Tỷ
96.5 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Đất Thánh
Nhà phố
62 m²(3.6 x 17.7)
9,2 Tỷ
148 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
65 m²(4.2 x 15.5)
8,6 Tỷ
132 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Đất Thánh
Nhà phố
73.7 m²(5.3 x 14.8)
9,4 Tỷ
128 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Hưng Hóa
Nhà phố
64 m²(6 x 11)
9,3 Tỷ
145 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
60 m²
9.2 Tỷ
153 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
67 m²
9.2 Tỷ
137 Triệu/m²P.Tân Hòa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai