Bán nhà số 9 Số 4, Phường An Khánh, Thành phố Thủ Đức (cũ)
Nhà phố
281 m²(10 x 28)
29 Tỷ
103 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 4
29 Tỷ
~ 141 Triệu/m²206m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 206 m2 |
Nhà phố
281 m²(10 x 28)
29 Tỷ
103 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
149.9 m²(6 x 25)
29 Tỷ
193 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 62
Nhà phố
119 m²(5 x 23.8)
30 Tỷ
252 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
128 m²(11.5 x 13)
26,5 Tỷ
207 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
29 Tỷ
290 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 7B
Nhà phố
75 m²(4 x 18)
27 Tỷ
360 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
75 m²
28 Tỷ
373 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 9
Nhà phố
136 m²
27 Tỷ
199 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 9
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai