Bán nhà 493 Tô Ngọc Vân (Tỉnh Lộ 43) Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
464 m²(10 x 40)
44 Tỷ
94.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường C
45 Tỷ
~ 90.4 Triệu/m²498m²
| Loại sản phẩm | Biệt thự | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 7.8m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 498 m2 |
?BIỆT THỰ 500m2 - CỔNG VÀNG - NỘI THẤT GỖ CAO CẤP (TẶNG TOÀN BỘ)?
10 đường số 13, Phường Bình Chiểu ,Quận Thủ Đức
MÔ TẢ.
""BIỆT THỰ - CỔNG VÀNG - NỘI THẤT GỖ SANG TRỌNG""
?GIÁ CHÀO BAO NHIÊU KHÔNG QUAN TRỌNG - QUAN TRỌNG KHÁCH THÍCH LÀ CÓ GIÁ TỐT.?
**KHU DÂN CƯ, KINH DOANH SẦM UẤT.**
+ Vị trí gần cầu vượt Sóng Thần…
+ Mặt tiền đường oto
+ Khu vực trung tâm chợ,trường học...
+ Tiện ích ….,
##Nhà Trung Tâm Giá Ngoại Ô.##,
+ Khu sầm uất,giữa lòng Sài Gòn.
** kết cấu Biệt thự 4 tầng,sân,vườn,hồ,…,
+ Sổ hồng riêng,Hoàn công đầy đủ, pháp lý chuẩn.
Nhà phố
464 m²(10 x 40)
44 Tỷ
94.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
4300 m²(45 x 93)
44,8 Tỷ
10.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Đất
5181 m²(80 x 73)
45 Tỷ
8.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 11
Nhà phố
427 m²(8.2 x 31)
43 Tỷ
101 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tam Châu
Nhà phố
427 m²(8.2 x 31)
43 Tỷ
101 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tam Châu
Đất
767 m²(48 x 16)
43 Tỷ
56.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Nhà phố
427 m²
43 Tỷ
101 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tam Châu
Nhà phố
427 m²
43 Tỷ
101 Triệu/m²P.Tam Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai