Bán nhà 34 ( thửa 770 tờ 15 ) Đường số 61 Phường An Khánh Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
242 m²(6 x 30)
40 Tỷ
165 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 6
41 Tỷ
~ 101 Triệu/m²406.6m²
(17.5m x 23m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | Nam | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 17.5m | |
| Dài | 23m | |
| Mặt hậu | 17.5m | |
| Diện tích | 406.6 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Diện tích sử dụng | 364.4m2 | |
| Độ rộng đường | 6m |
Bán nhà 1 đường số 46, Phường An Khánh ( Thảo Điền cũ)
- Diện tích: 17,5x23m
- Công nhận: 406,6m2
- Kết cấu: trệt 1 lầu
- Hướng: đông
- Hợp đồng thuê: 70tr/tháng
Nhà phố
242 m²(6 x 30)
40 Tỷ
165 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
139.8 m²(16 x 11)
40 Tỷ
286 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thái Ly
Nhà phố
168 m²(6.5 x 26)
40 Tỷ
238 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 47
Nhà phố
168 m²(6.43 x 27)
40 Tỷ
238 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 47
Nhà phố
286.8 m²(11 x 28)
40 Tỷ
139 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
40 Tỷ
400 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 11
Nhà phố
308 m²
41,5 Tỷ
135 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 12
Nhà phố
226.79 m²
41 Tỷ
181 Triệu/m²P.An Khánh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai