Bán nhà hẻm 373/65/52 Lý Thường Kiệt, Tân Hòa
Nhà phố
41.1 m²(3.5 x 12)
6,7 Tỷ
163 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Lý Thường Kiệt
6.7 Tỷ
~ 105 Triệu/m²64m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 64 m2 | |
| Số tầng | 3 |
Bán nhà 1/7 Chấn Hưng Phường 6 Quận Tân Bình
NHÀ GÓC 2 MẶT TIỀN HẺM XE HƠI - ĐƯỜNG CHẤN HƯNG - 64M2 - GIÁ 10.2 TỶ TL.,
-Kết cấu: 3 tầng BTCT, 2 phòng ngủ rộng, tầng trệt, khách, bếp, kinh doanh.,
-Vị trí: Nhà 2 mặt hẻm xe hơi, kinh doanh ngày đêm, ngay công viên Lê Thị Riêng, Quận 10, Quận 3.,
-Pháp lý chuẩn, sổ hồng riêng, sổ vay Bank 2 tỷ.,
Nhà phố
41.1 m²(3.5 x 12)
6,7 Tỷ
163 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Lý Thường Kiệt
Nhà phố
64 m²(3.2 x 20)
6,5 Tỷ
102 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Chấn Hưng
Nhà phố
74 m²(4.3 x 17)
6,7 Tỷ
90.5 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
37 m²(3.6 x 9)
6,8 Tỷ
184 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Chấn Hưng
Nhà phố
61 m²(4.5 x 12.5)
6 Tỷ 650 Triệu
109 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Thành Mỹ
Nhà phố
74 m²
6.7 Tỷ
90.5 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
48 m²
6.65 Tỷ
139 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
Lạc Long Quân
Nhà phố
41.1 m²
6.7 Tỷ
163 Triệu/m²P.Tân Hòa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai