Bán nhà mặt tiền 64 D1, Tân Hưng
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
46 Tỷ
460 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường D1
46 Tỷ
~ 256 Triệu/m²180m²
| Loại sản phẩm | Khách Sạn | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 180 m2 |
Bán khách sạn Đường D4 Phường Tân Hưng Quận 7
- Dt: 10m x 18m = 180m2, Dt sàn 652,2m2 (1 hầm, 1 trệt, 3 lầu, 1 ST, 17 phòng)
+Hiện trạng nhà: 17 phòng lớn nhỏ, ngoài sân thượng dư 1 giường có thể thiết kế pn)
+Khu kinh doanh sầm uất rất hiệu quả, trục đường lưu thông các quận 1, 4, 5, 8 bán kín 500m - 1km.
+Đang cho hợp đồng thuê 105 triệu/tháng (sang hợp đồng lại cho người mua).
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
46 Tỷ
460 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường D1
Nhà phố
156 m²(4.5 x 35)
46,5 Tỷ
298 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Nguyễn Thị Thập
Nhà phố
113 m²(5 x 26)
43 Tỷ
381 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Nguyễn Thị Thập
Nhà phố
111 m²(8.5 x 15)
43 Tỷ
387 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường số 42
Nhà phố
109 m²
45 Tỷ
413 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Lâm Văn Bền
Biệt thự
148 m²
46 Tỷ
311 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Mỹ Hưng
Biệt thự
148 m²
48 Tỷ
324 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Mỹ Hưng
Biệt thự
148 m²
45 Tỷ
304 Triệu/m²P.Tân Hưng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai