Bán đất thửa 214 tờ 63 Tam Đông 11 Xã Đông Thạnh Tp Hồ Chí Minh
Đất
252 m²(6 x 42)
5,9 Tỷ
23.4 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Tam Đông 11
5,9 Tỷ
~ 5.9 Triệu/m²1000m²
(8.2m x 123m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 8.2m | |
| Dài | 123m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 1000 m2 |
? BAO ĐẦU TƯ - CHỈ HƠN 5 TỶ - 1000M2 ĐẤT FULL THỔ CƯ - LÝ NHƠN - CẦN GIỜ. (HƠN 5 TRIỆU/M2 THỔ CƯ) - HCM RẺ HƠN ĐẤT TỈNH - BÁN GẤP.
+ Đất full thổ cư, giá trị tương lai Xn...
+ Vị trí: 300m ra mặt tiền đường lớn.
+ Pháp lý: Sổ hồng riêng, đang gửi BIDV.
Đất
252 m²(6 x 42)
5,9 Tỷ
23.4 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Tam Đông 11
Đất
67 m²(4 x 17)
5,9 Tỷ
88.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Cây Keo
Đất
100 m²(5 x 20)
5,9 Tỷ
59 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 102
Đất
160 m²(8 x 20)
5,9 Tỷ
36.9 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
đường số 12
Đất
240 m²(6 x 40)
5,9 Tỷ
24.6 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
122 m²(4 x 31)
5,9 Tỷ
48.4 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
250 m²(10 x 25)
4,9 Tỷ
19.6 Triệu/m²X.Cần Giờ
Cần Giờ cũ
23 Tháng 10
Đất
630 m²(10 x 65)
5 Tỷ 860 Triệu
9.3 Triệu/m²X.Cần Giờ
Cần Giờ cũ
23 Tháng 10
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai