Bán đất thửa 562 tờ 118 Đình Phong Phú Phường Tăng Nhơn Phú Tp Hồ Chí Minh
Đất
84 m²(4.1 x 19.7)
7,3 Tỷ
86.9 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
Đình Phong Phú
7,3 Tỷ
~ 54.5 Triệu/m²134m²
(4m x 32m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 32m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 134 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Độ rộng đường | 6.5m |
Bán đất Thửa 709 tờ 71 Đường 671 Phường Tăng Nhơn Phú
Diện tích: 4 x 32m
Diện tích công nhận: 134m²
Kết cấu: 1 Lầu
Giá: 7.3 Tỷ
Đất
84 m²(4.1 x 19.7)
7,3 Tỷ
86.9 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
Đình Phong Phú
Đất
79 m²(4 x 19.4)
7,3 Tỷ
92.4 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
Đình Phong Phú
Đất
84 m²(4.1 x 19.7)
7,3 Tỷ
86.9 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
Đình Phong Phú
Đất
79 m²(4 x 19.4)
7,3 Tỷ
92.4 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
Đình Phong Phú
Đất
91 m²(7.2 x 12)
7 Tỷ 250 Triệu
79.7 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường A
Đất
121 m²(6.76 x 17.8)
7,3 Tỷ
60.3 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
580 m²(32 x 18)
7,3 Tỷ
12.6 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 22
Đất
134 m²(4 x 32)
7,3 Tỷ
54.5 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 671
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai