Bán nhà hẻm 20/5 ( thửa 598 tờ 45 ) HXH Đường TH25 Xã Hóc Môn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
128 m²(6.2 x 21)
12 Tỷ
93.8 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường H2
12 Tỷ
~ 85.1 Triệu/m²141m²
(10m x 14m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 10m | |
| Dài | 14m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 141 m2 |
??SIÊU PHẨM MẶT TIỀN ĐƯỜNG - CHIỀU NGANG BỀ THẾ?✍️
+ Mặt tiền đường Đỗ Văn Dậy.
+ Đối diện nhà văn hoá thiếu nhi Hóc Môn.
+ Nằm cùng đường với Chợ Hóc Môn ( 300m)
+ Trung tâm hành chính của Huyện Hóc Môn.
+ Khu vực buôn bán sầm uất.
+ Đường 20m vỉa hè 5m.
+ 2 Phút di chuyển ra Quốc lộ 22.
+ Chủ cực kỳ gấp bán, và tôn trọng Môi giới
?: 0925.68.77.68.
Nhà phố
128 m²(6.2 x 21)
12 Tỷ
93.8 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường H2
Nhà phố
124 m²(10 x 12.5)
12 Tỷ
96.8 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Mỹ Hòa
Nhà phố
200 m²(9 x 22)
12 Tỷ
60 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Mỹ Hòa
Đất
182 m²(8.6 x 20)
10,8 Tỷ
59.3 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
260 m²(12 x 22)
12,5 Tỷ
48.1 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Trần Thị Bốc
Đất
295 m²(12 x 24)
10 Tỷ 950 Triệu
37.1 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Trần Thị Bốc
Nhà phố
300 m²(10 x 30)
12 Tỷ
40 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Dương Công Khi
Đất
310 m²(10 x 31)
11,5 Tỷ
37.1 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai