Bán đất thửa 671 tờ 23 Thị trấn Hóc Môn Xã Hóc Môn Tp Hồ Chí Minh
Đất
140 m²(5.5 x 24)
3,5 Tỷ
25 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
3,5 Tỷ
~ 36.5 Triệu/m²96m²
(4.1m x 21m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 4.1m | |
| Dài | 21m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 96 m2 |
HÓC MÔN BÁN ĐẤT 1/ ĐẶNG THÚC VỊNH XE HƠI TỚI CỬA , GẦN CHỢ THỚI TỨ , THỚI TAM THÔN 3.5 TỶ
? Diện tích đất: 96 m2 ( 4.1m x 21m ) nở hậu 5m, thổ cư 100%.
Hiện trạng có nhà tiền chế nhưng không tính nhà, chỉ tính đất.
? Vị trí: Đường xe hơi tới cửa, ra đường Đặng Thúc Vịnh chỉ 100m, Cách chợ 700m
? Tiện ích: Dân cư đông đúc, Phù hợp xây nhà hoặc nhà trọ cho thuê
Đất
140 m²(5.5 x 24)
3,5 Tỷ
25 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
100 m²(5 x 20)
3,5 Tỷ
35 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường A-3
Đất
320 m²(20 x 16)
3,5 Tỷ
10.9 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
102 m²(4 x 25.5)
3,5 Tỷ
34.3 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tân Hiệp 10
Đất
105 m²(5.2 x 19)
3,5 Tỷ
33.3 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Lê Thị Lơ
Đất
100 m²(5 x 20)
3,5 Tỷ
35 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
100 m²(5 x 20)
3,5 Tỷ
35 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Tân Hiệp 10
Đất
88 m²(5 x 20)
3,4 Tỷ
38.6 Triệu/m²X.Hóc Môn
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai