Bán Nhà Mặt Tiền 1091 Hoàng Sa, Phường 11, Quận 3
Đất
46.5 m²(3.8 x 12.54)
12,5 Tỷ
269 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Hoàng Sa
12,5 Tỷ
~ 12.1 Triệu/m²1030m²
(12.5m x 82m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 12.5m | |
| Dài | 82m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 1030 m2 |
LÔ ĐẤT ĐẸP ĐƯỜNG ÔTÔ - 1030M2 (12.5X82M) - 300M2 THỔ CƯ - ĐƯỜNG DUYÊN HẢI - GẦN NGAY THỊ TRẦN CẦN THẠNH - CẦN GIỜ - GIÁ 12.5 TỶ TL.
Kí với 1 người đứng tên trên sổ: +1
Mô tả:
✔ Diện tích 1030m2(12.5x82m). Xã Long Hòa, Cần Giờ.
✔ Đường ôtô tới đất, đường duyên hải gâgn đường Rừng Sát, ngay gần trung tâm thị trấn Cần Thạnh, bến phà sang TP Vũng Tàu.
✔ Thích hợp xây dựng nhà ở, nhà vườn, biệt thự sân vườn, đầu tư giử tiền. Bán luôn lô kết bên nhập thành lô lớn.
✔ Chủ thiện chí, sổ hồng sẵn két sắt, mua bán công chứng trong ngày.
Đất
46.5 m²(3.8 x 12.54)
12,5 Tỷ
269 Triệu/m²P.Bàn Cờ
Quận 3 cũ
Hoàng Sa
Đất
183 m²(6 x 22.5)
12,5 Tỷ
68.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường H
Đất
1600 m²(39 x 41)
12,5 Tỷ
7.8 Triệu/m²X.Bình Mỹ
Củ Chi cũ
Bình Mỹ
Đất
325 m²(13 x 25)
12,5 Tỷ
38.5 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 4
Đất
170 m²(5.2 x 33)
12,5 Tỷ
73.5 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Trần Thị Cờ
Đất
130 m²(5 x 26)
12,5 Tỷ
96.2 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Hương lộ 2
Đất
992 m²(12 x 82)
12,5 Tỷ
12.6 Triệu/m²X.Cần Giờ
Cần Giờ cũ
23 Tháng 10
Nhà phố
288 m²(10 x 28)
13,1 Tỷ
45.5 Triệu/m²X.Cần Giờ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai