Bán nhà Thửa 329 tờ 17 Thửa 329 tờ 17 Võ Văn Vân Xã Vĩnh Lộc Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
880 m²(22 x 40)
23 Tỷ
26.1 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Võ Văn Vân
21,8 Tỷ
~ 25.2 Triệu/m²865m²
(20m x 45m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 20m | |
| Dài | 45m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 865 m2 |
ĐẤT TRỐNG 865M2 - Full THỔ CƯ . HẺM 1/ QUÁCH ĐIÊU - NGAY NGÃ TƯ NỮ DÂN CÔNG - QUÁCH ĐIÊU.
Vị trí đất tiện làm kho - xưởng. Cách 50m ra mặt tiền Quách Điêu - Nữ Dân Công.
DT : 20 x 45 full thổ cư. Khu dân cư hiện hữu. Sổ chủ đang nhờ Bank giữ hộ.
Nhà phố
880 m²(22 x 40)
23 Tỷ
26.1 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Võ Văn Vân
Đất
1010 m²(25 x 40)
20 Tỷ
19.8 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Võ Văn Vân
Nhà phố
674 m²(14.5 x 47)
22 Tỷ
32.6 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 6
Nhà phố
558 m²(16 x 30)
22,5 Tỷ
40.3 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Thới Hòa
Nhà phố
3129 m²(34.5 x 90.5)
22,5 Tỷ
7.2 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Lê Thị Dung
Nhà phố
1400 m²(25 x 56)
20,9 Tỷ
14.9 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường C4
Đất
1200 m²(30 x 40)
20 Tỷ
16.7 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
874 m²(14 x 63)
20 Tỷ
22.9 Triệu/m²X.Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai