Bán đất G12 Đường số 5 Phường Đông Hưng Thuận Tp Hồ Chí Minh
Đất
109 m²(7 x 15.5)
13 Tỷ
119 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
đường số 5
14 Tỷ
~ 108 Triệu/m²130m²
(6.5m x 20m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 6.5m | |
| Dài | 20m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 130 m2 |
LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN - KHU DÂN CƯ TÂN THỚI NHẤT - CHUNG CƯ MỌC NHƯ NẤM.
+ Cách cầu Tham Lương 200m.
+ Lô góc 2 mặt tiền đường, kế bên là cụm chung cư, tương lai giá trị Bất động sản tăng vọt.
TRÂN TRỌNG!
Đất
109 m²(7 x 15.5)
13 Tỷ
119 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
đường số 5
Đất
216 m²(4 x 28)
14,5 Tỷ
67.1 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
đường C3
Nhà phố
205 m²(9 x 24)
14 Tỷ
68.3 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Đông Hưng Thuận 3
Đất
100 m²(5 x 20)
13,8 Tỷ
138 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
đường D6
Nhà phố
63 m²(14 x 5.4)
14 Tỷ
222 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Trường Chinh
Đất
216 m²(4 x 28)
14,5 Tỷ
67.1 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
đường C3
Nhà phố
128 m²(5 x 25.5)
14 Tỷ
109 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
đường số 1
Nhà phố
155 m²(6 x 26)
14 Tỷ
90.3 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai