Bán đất 54 đường số 1 Phường An Khánh
Đất
160.7 m²(6 x 29)
27,5 Tỷ
171 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 1
28 Tỷ
~ 187 Triệu/m²150m²
| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 150 m2 |
Bán đất hẻm 2/ Võ Trường Toản, Phường An Phú, Quận 2
Diện tích: 10x15m, công nhận 150m2.
Hiện trạng: đất trống.
Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, giao dịch được ngay
Mô tả: tuy là hẻm nhưng không khác gì mặt tiền, thích hợp cho khách hàng mua để làm cơ sở kinh doanh hoặc xây dựng an cư, xung quanh có nhiều dự án lớn đang triển khai, dự kiến bất động sản khu vực này sẽ còn tâng nhiều nữa
Đất
160.7 m²(6 x 29)
27,5 Tỷ
171 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
158 m²(7.5 x 21)
27,5 Tỷ
174 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 41
Đất
91 m²(6.2 x 15)
27 Tỷ 270 Triệu
300 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 65
Đất
199 m²(12.5 x 21)
28 Tỷ
141 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 2
Đất
190 m²
28 Tỷ
147 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Đất
285 m²
27,9 Tỷ
97.9 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 4
Đất
232 m²
28 Tỷ
121 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 63
Đất
150 m²
28,5 Tỷ
190 Triệu/m²P.An Khánh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai