Bán đất thửa 669 tờ 1 Bưng Ông Thoàn Phường Long Trường Tp Hồ Chí Minh
Đất
52 m²(4.1 x 12.7)
4,2 Tỷ
80.8 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Bưng Ông Thoàn
4 Tỷ 250 Triệu
~ 57.4 Triệu/m²74m²
(4m x 18.5m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 18.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 74 m2 |
Bán đất hẻm 1/ Tam Đa, TP. HCM
Diện tích: 74m² (4 x 18.5)
Đất vuông vức, sổ riêng, xây dựng ngay
Hẻm ô tô 7m, cách mặt tiền Tam Đa chỉ 30m
Khu dân cư hiện hữu, đông đúc, dân trí cao, gần chợ Long Trường
Phù hợp xây ở hoặc đầu tư giữ tài sản
Giá bán 4.25 tỷ - Vinh Quang Realtor
Đất
52 m²(4.1 x 12.7)
4,2 Tỷ
80.8 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Bưng Ông Thoàn
Đất
65 m²(4 x 16)
4,3 Tỷ
66.2 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
55 m²(5.6 x 9.8)
4,3 Tỷ
78.2 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Trường Lưu
Đất
120 m²(5 x 24)
4,3 Tỷ
35.8 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
70 m²(4 x 17.5)
4,3 Tỷ
61.4 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Gò Cát
Đất
51 m²(4.1 x 12.3)
4,3 Tỷ
84.3 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Bưng Ông Thoàn
Đất
74 m²(4 x 18.5)
4 Tỷ 250 Triệu
57.4 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
81 m²(6 x 13.5)
4 Tỷ 250 Triệu
52.5 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai