Bán đất 305 Võ Trần Chí Thửa 537+ 538 Tờ 38 Phường Tân Tạo Tp Hồ Chí Minh
Đất
8500 m²(56 x 152)
320 Tỷ
37.6 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường C
315 Tỷ
~ 30.1 Triệu/m²10478m²
| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 50m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 10478 m2 |
Bán đất đường Duyên Hải, xã Long Hoà, huyện Cần Giờ
- Diện tích: 10.478m Trong đó
+ Đất ở tại nông thôn: 300m
+ Đất trồng cây lâu năm: 7.151m
+ Đất nuôi trồng thuỷ sản: 3.027m
- Giá bán: 315 Tỷ ( 30 Triệu/m)
Đất
8500 m²(56 x 152)
320 Tỷ
37.6 Triệu/m²P.Tân Tạo
Bình Tân cũ
đường C
Đất
2675 m²(54 x 49)
320 Tỷ
120 Triệu/m²P.Bình Quới
Bình Thạnh cũ
Bình Quới
Đất
9302 m²(70 x 120)
320 Tỷ
34.4 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 28
Đất
9302 m²(70 x 120)
320 Tỷ
34.4 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 28
Đất
10717 m²
300 Tỷ
28 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Tây Lân
Đất
585.7 m²
330 Tỷ
563 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
Kỳ Đồng
Đất
106430 m²(100 x 500)
300 Tỷ
2.8 Triệu/m²X.Tân An Hội
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
4615 m²
330 Tỷ
71.5 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai