Bán nhà 325 ( Số cũ E1.9 ) Nguyễn Hữu Trí Xã Tân Nhựt Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
149 m²(4 x 38)
11 Tỷ
73.8 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
Nguyễn Hữu Trí
11 Tỷ
~ 10.3 Triệu/m²1068m²
(26m x 41m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 26m | |
| Dài | 41m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 1068 m2 |
Mô tả:
? Nhà hẻm xe tải, gần đường Võ Trần Trí, Bệnh viện Nhi đồng 3, Vành đai 3.
? Kết cấu: chủ đã xây 3 căn nhà trên phần đất 131m2 thổ cư.
? Diện tích 1068m2 ( 26 x 41m ) gồm 131m2 thổ cư và 936m2 đất vườn. Phù hợp khách mua xây biệt thự, sân vườn hoạc xây nhà xưởng.
? Pháp lý chuẩn, sổ hồng riêng.
Nhà phố
149 m²(4 x 38)
11 Tỷ
73.8 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
Nguyễn Hữu Trí
Đất
393 m²(18 x 22)
11 Tỷ
28 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
432 m²(31 x 13)
10 Tỷ 750 Triệu
24.9 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
Dương Đình Cúc
Nhà phố
173 m²(4.4 x 37)
11,3 Tỷ
65.3 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
Nguyễn Hữu Trí
Nhà phố
105 m²(5 x 20)
10,8 Tỷ
103 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
Trần Đại Nghĩa
Nhà phố
149 m²(4 x 38)
11 Tỷ
73.8 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
Nguyễn Hữu Trí
Nhà phố
141.3 m²(6.2 x 22)
11 Tỷ
77.8 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
Tỉnh Lộ 10
Nhà phố
158 m²(5 x 35)
10,8 Tỷ
68.4 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai