Bán đất thửa 691 tờ 51 691 tờ 51 Phường Đông Hưng Thuận Tp Hồ Chí Minh
Đất
1058 m²(19 x 56)
65 Tỷ
61.4 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
đường số 1
65 Tỷ
~ 15.9 Triệu/m²4100m²
(55m x 73m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 55m | |
| Dài | 73m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 4100 m2 |
?? THỬA ĐẤT LỚN - ĐÃ LÊN THỔ HƠN 1500M2 - ĐANG KHAI THÁC DÒNG TIỀN TRÊN DƯỚI 100 TRIỆU/THÁNG. ??
Mô tả:
+ Vị trí gần Trung tâm hành chính Xã, Bv Nhi, Bv Đa khoa Bình Chánh
+ Diện tích lớn 4100m2 trong đó đã lên Thổ hơn 1500m
+ Hiện trạng đang làm Sân Bóng và Quán nhậu. Dòng tiền xấp sỉ 100 triẹu/tháng
+ Tương lai ra mặt Tiền. Đường dự phóng 30m chạy ngang qua đất, giá trị sinh lời cực cao
+ Pháp lý sạch. Sổ hồng riêng. Công chứng ngay.
+ Chủ cực kỳ thiện chí và hợp tác.
☎️ 0931.33.0468 : 0982.67.4768.
Đất
1058 m²(19 x 56)
65 Tỷ
61.4 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
đường số 1
Nhà phố
3569 m²(60 x 60)
65 Tỷ
18.2 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
đường A1
Đất
944.9 m²
70 Tỷ
74.1 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Tân cũ
Lê Ngung
Đất
944.9 m²
70 Tỷ
74.1 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Tân cũ
Lê Ngung
Đất
7900 m²
70 Tỷ
8.9 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Tân cũ
Tân Tạo
Đất
3569.5 m²
65 Tỷ
18.2 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
Thiên Giang
Đất
3899 m²(48 x 81)
56 Tỷ
14.4 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
1167 m²(40 x 30)
60 Tỷ
51.4 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
Quốc Lộ 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai