Bán biệt thự 2 Đường số 57 Phường An Khánh
Biệt thự
1264 m²(26 x 67)
250 Tỷ
198 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 57
250 Tỷ
~ 238 Triệu/m²1049m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 1049 m2 |
Biệt thự
1264 m²(26 x 67)
250 Tỷ
198 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 57
Biệt thự
749 m²(20 x 38)
250 Tỷ
334 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
Biệt thự
970.7 m²(51 x 19)
250 Tỷ
258 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 6
Biệt thự
713.7 m²(18 x 41)
250 Tỷ
350 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
577 m²(32 x 25)
250 Tỷ
433 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 10
Nhà phố
1693 m²
270 Tỷ
159 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Giang Văn Minh
Nhà phố
2169 m²
260 Tỷ
120 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 12
Nhà phố
607 m²
250 Tỷ
412 Triệu/m²P.An Khánh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai