Bán đất thửa 306 tờ 18 Đường số 11 Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Đất
174 m²(14 x 14)
3,6 Tỷ
20.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 11
3.5 Tỷ
~ 77.8 Triệu/m²45m²
| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5.3m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 45 m2 |
3.5 TỶ TRƯỜNG THỌ - 5x10 - HXH - CONTAINER NGỦ TRONG NHÀ 94/17/2 Hồ Văn Tư Trường Thọ Thủ Đức
Mô tả:
+ Sổ vuông vức, ngang 5.3m cực đẹp, hẻm 4m xe hơi xe tải vào tận nhà.
+ Hiện trạng đang đặt 2 thùng container trên đất, chủ dự định cải tạo cho thuê mỗi cái 4 triệu.
+ Pháp lý rõ ràng, sổ vuông đẹp, công chứng trong ngày.
+ Lô đất bên cạnh nhà màu xanh, nhà này chừa lại khoảng 0.5m đất bên cạnh nhà mình. Nên anh em dẫn khách đọc kỹ để mô tả cho khách chuẩn xác.
Đất
174 m²(14 x 14)
3,6 Tỷ
20.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 11
Đất
43 m²
3.5 Tỷ
81.4 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Trường Thọ
Đất
54.5 m²
3.55 Tỷ
65.1 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Trường Thọ
Đất
52 m²(4.5 x 12)
3 Tỷ 680 Triệu
70.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 24
Đất
56 m²(4.7 x 12)
3,5 Tỷ
62.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Đất
56 m²(5 x 11.5)
3 Tỷ 550 Triệu
63.4 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Đất
67 m²(4.2 x 16)
3,6 Tỷ
53.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường An Phú
Đất
56 m²(5 x 11.5)
3 Tỷ 550 Triệu
63.4 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 4
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai