Bán đất thửa 839 tờ 1 Đường số 8 Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Đất
100 m²(5 x 20)
6 Tỷ
60 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
6 Tỷ
~ 41.7 Triệu/m²144m²
(6m x 24m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 6m | |
| Dài | 24m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 144 m2 |
??VIP ĐƯỜNG SỐ 2 TRƯỜNG THỌ 144M2 DIỆN TÍCH SỬ DỤNG, GẦN MẶT TIỀN, 3 MẶT HẺM THÔNG - XE TẢI TRÁNH - NỞ HẬU - KINH DOANH ĐA NGÀNH NGHỀ...NHÀ CẤP 4 TIỆN XÂY MỚI. ?????????????
?? MÔ TẢ??
?? XÁC ĐỊNH BÁN ĐẤT. 95/144M2 ( 6 x 24).
?Vị trí: VIP Đường số 2 Trường Thọ, gần mặt tiền, hẻm xe tải tránh, ngay trung tâm Thủ Đức.
? Vị trí nhà này không có căn thứ 2, đỉnh của đỉnh, cực kỳ thông thoáng phù hợp xây căn hộ dịch vụ, khách sạn…
? Ngang 6m, dài 24m khó tìm. Tổng diện tích sử dụng là 144M2.
? Nhà cấp 4 tiện xây mới.
? Pháp lý chuẩn, công chứng sang tên trong ngày.
Đất
100 m²(5 x 20)
6 Tỷ
60 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
51 m²(4.2 x 12)
5,9 Tỷ
116 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Đất
57.6 m²(4.8 x 12)
6 Tỷ
104 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
50.2 m²(4.95 x 10.16)
5 Tỷ 990 Triệu
119 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 6
Đất
180 m²(7.5 x 23)
5,5 Tỷ
30.6 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Đất
70 m²(4 x 18)
5,9 Tỷ
84.3 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Đất
62 m²
6 Tỷ
96.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Trường Thọ
Đất
166 m²(5 x 33)
6,3 Tỷ
38 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 2
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai