Bán biệt thự 186 Nguyễn Văn Hưởng Phường Thảo Điền
Biệt thự
2043 m²(43 x 51)
720 Tỷ
352 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
670 Tỷ
~ 505 Triệu/m²1326m²
(25.3m x 56.6m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | Nam | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 25.3m | |
| Dài | 56.6m | |
| Mặt hậu | 25.3m | |
| Diện tích | 1326 m2 | |
| Độ rộng đường | 12m |
Bán đất 87 89 Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2
+ Vị trí: Mặt tiền đường Xa Lộ Hà Nội (Song Hành), Phường Thảo Điền Quận 2, gần Ga Metro, gần đường Thảo Điền, di chuyển vô cùng thuận lợi.
+ Diện tích: Khuôn viên đất 25.3 x 56.6m công nhận: 1421.5m².
+ Hiện trạng: Khuôn đất đang để trống.
+ Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, giao dịch được ngay.
* Mô tả: Đã có GPXD với hệ số sử dụng đất 7.83, mật độ xây dựng 44%, số tầng 3 hầm 18 tầng và tầng áp mái tổng diện tích sàn 15.378,74m². Còn thời hạn sử dụng GPXD.
Biệt thự
2043 m²(43 x 51)
720 Tỷ
352 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
Đất
31959.5 m²(141 x 213)
650 Tỷ
20.3 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Long Phước
Đất
1080 m²(26 x 40)
540 Tỷ
500 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Võ Nguyên Giáp
Đất
1682 m²
700 Tỷ
416 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
Đất
820 m²
550 Tỷ
671 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Trần Não
Nhà phố
2640 m²
720 Tỷ
273 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Lương Định Của
Nhà phố
3580 m²
720 Tỷ
201 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Trần Não
Đất
2640 m²
700 Tỷ
265 Triệu/m²P.An Khánh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai