Bán nhà số 25 Số 3, Phường Cát Lái, Thành phố Thủ Đức (cũ)
Nhà phố
315.8 m²(10 x 30)
25 Tỷ
79.2 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 3
25 Tỷ
~ 67.9 Triệu/m²368m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 368 m2 |
Chính chủ cần bán lô đất giá rẻ cực đẹp có kèm nhà cấp 4 85/11 Đường số 30 Cát Lái Quận 2
Diện tích : 368m
Giá 25 tỷ
Hẻm xe hơi qua lại
Nhà phố
315.8 m²(10 x 30)
25 Tỷ
79.2 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
102.5 m²(5 x 20)
25 Tỷ
244 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 52
Nhà phố
320 m²(7 x 45)
25 Tỷ
78.1 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
100 m²
25 Tỷ
250 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nhà phố
100 m²
25 Tỷ
250 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Thạnh Mỹ Lợi
Nhà phố
200 m²
25 Tỷ
125 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nguyễn Thị Định
Nhà phố
380 m²
25 Tỷ
65.8 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Tân Lập 2
Nhà phố
203 m²
25 Tỷ
123 Triệu/m²P.Cát Lái
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai