Bán đất thửa 686 tờ 47 Hương Lộ 2 Phường Bình Trị Đông Tp Hồ Chí Minh
Đất
130 m²(5 x 26)
12,5 Tỷ
96.2 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Hương lộ 2
11,8 Tỷ
~ 41.8 Triệu/m²282m²
(10m x 28m )| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 10m | |
| Dài | 28m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 282 m2 |
???RẺ NHẤT KHU VỰC - ĐẤT TRỐNG - HẺM XE TẢI ĐỖ CỬA - XÂY CĂN HỘ DỊCH VỤ TUYỆT VỜI.???
?Mô tả:
+ Kết cấu:
- Đất trống chỉ việc mua về xây căn hộ dịch vụ cho thuê hiệu suất cực cao. Ngang lên đến 10m, hẻm xe tải đỗ cửa còn gì tuyệt vời hơn.???
+ Nhà thuộc khu Trung tâm Bình Tân ngay gần chợ Mỹ Nga thông sang Hương Lộ 2, Quốc lộ 1. Rất tiện qua Tân Bình, Tân Phú, Quận 10, Quận 3, Quận 6, Quận 8...?♥️?♥️♥️♥️
+ Pháp lý sạch, chính chủ. Chủ rất thiện chí cần bán gấp, tôn trọng và rất hợp tác với Môi giới.???♥️♥️♥️???
Đất
130 m²(5 x 26)
12,5 Tỷ
96.2 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Hương lộ 2
Đất
500 m²(12 x 43)
12 Tỷ
24 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Lê Văn Quới
Đất
105 m²(4 x 26)
11,5 Tỷ
110 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
103 m²(4 x 26)
11,3 Tỷ
110 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Hương Lộ 3
Đất
105 m²(4 x 26)
11,5 Tỷ
110 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Hương lộ 2
Đất
105 m²(4 x 26)
11,5 Tỷ
110 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Hương lộ 1
Đất
2 m²(5 x 26)
12 Tỷ
6 Tỷ/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Hương lộ 80
Đất
358 m²(9 x 40)
11,5 Tỷ
32.1 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai