Bán đất 19/1 Đường số 47 Phường An Khánh
Đất
69.7 m²(4.5 x 16)
14,5 Tỷ
208 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 47
140 Triệu
~ 490 Ngàn/m²286m²
| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 286 m2 |
Bán đất 83 Đường số 12 khu Trần Não,Bình An Quận 2 TP. Thủ Đức gần cầu thủ thiêm
* Diện tích: 10m x 25,5m = 286m2, sổ đỏ, đường rộng 12 mét, đất được xây dựng cao 5 tầng
* Giá bán: 140 triệu/ m2
Đất
69.7 m²(4.5 x 16)
14,5 Tỷ
208 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 47
Đất
159.1 m²(4.7 x 34)
24 Tỷ
151 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 9
Đất
115 m²(5.2 x 22)
15,5 Tỷ
135 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 47
Đất
100 m²(5.4 x 18)
18 Tỷ
180 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 44
Đất
300 m²(12 x 25)
90 Tỷ
300 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường B
Đất
239 m²
141 Triệu
590 Ngàn/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Bình Trưng
Đất
1440 m²
120 Triệu
83 Ngàn/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Trần Bá Giao
Nhà phố
172 m²
130 Triệu
756 Ngàn/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 5
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai