Bán đất thửa 607 tờ 2 Đường số 1 Phường Cát Lái Tp Hồ Chí Minh
Đất
241 m²(8.6 x 22)
19 Tỷ
78.8 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
20 Tỷ
~ 17.2 Triệu/m²1161m²
| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 1161 m2 |
Bán đất 8/8A Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9
- Đất bán ngay cạnh Toà án Quận 9,
- Tổng diện tích 1160,8m2: 193,6m2 đất thổ cư và 967,2m2 đất vườn
- Mặt tiền cực rộng hơn 70m. Sau đất có thêm đường đi xe tải vào thoải mái.
Đất
241 m²(8.6 x 22)
19 Tỷ
78.8 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
200 m²(10 x 20)
20 Tỷ
100 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Phạm Đôn Lễ
Đất
200 m²(10 x 20)
20,2 Tỷ
101 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Kỉnh
Đất
229.5 m²
19.5 Tỷ
85 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Thạnh Mỹ Lợi
Đất
129.5 m²
20 Tỷ
154 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Thạnh Mỹ Lợi
Đất
371 m²
20.5 Tỷ
55.3 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Tăng Nhơn Phú
Đất
216 m²
20.5 Tỷ
94.9 Triệu/m²P.Cát Lái
Quận 12 cũ
Đất
138 m²
19.8 Tỷ
143 Triệu/m²P.Cát Lái
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai