Bán đất thửa 539 tờ 53 Quốc lộ 13 Phường Hiệp Bình Tp Hồ Chí Minh
Đất
69 m²(4.4 x 16)
6 Tỷ 750 Triệu
97.8 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
6.7 Tỷ
~ 86.2 Triệu/m²77.7m²
| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5.5m | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 77.7 m2 | |
| Số tầng | 1 |
78 Đường số 9 Hiệp Bình Phước Thủ Đức
Mô tả:
Bán Lô góc 2MT đường số 9 , Hiệp Bình Phước, Thủ Đức. Ngay đối diện trường học Vạn Phúc
- Dt 77.7m2 (5.5x14.6m),
- Khu dân cư hiện hữu
- Thích hợp xây nhà ở , vp, công ty.
Đất
69 m²(4.4 x 16)
6 Tỷ 750 Triệu
97.8 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Đất
88 m²(5 x 17.5)
6 Tỷ 850 Triệu
77.8 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 19
Đất
69 m²(4.12 x 15.3)
6 Tỷ 750 Triệu
97.8 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Đất
69 m²(4.5 x 15)
6,6 Tỷ
95.7 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
68 m²(4.5 x 15)
6 Tỷ 850 Triệu
101 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 44
Đất
68 m²(4.5 x 15)
6 Tỷ 850 Triệu
101 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
đường số 44
Đất
128 m²
6.75 Tỷ
52.7 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Linh Đông
Đất
65 m²(4 x 16.7)
6,7 Tỷ
103 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai