Bán đất tờ 936-939-940-943, thửa 22 đường Nguyễn Đăng Khoa Phường Cát Lái
Đất
800 m²(25.7 x 31)
200 Tỷ
250 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nguyễn Khoa Đăng
210 Tỷ
~ 30 Triệu/m²7000m²
| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 7000 m2 |
Bán đất 7.000m2, Võ Văn Hát, Phường Long Trường, Quận 9
Tổng diện tích: 7.000m2, Full thổ cư, vuông vức, quy hoạch dân cư hiện hữu.
Vị trí : Đường 13m Võ Văn Hát, P.Long Trường, Quận 9, Thành Phố Thủ Đức.
Phù hợp phân lô, mở dự án.
Pháp lý: sổ hồng riêng, thổ cư 100%.
Giá bán: 210 tỷ
Đất
800 m²(25.7 x 31)
200 Tỷ
250 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nguyễn Khoa Đăng
Tòa Nhà Văn Phòng
320 m²(16 x 20)
220 Tỷ
688 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Kỉnh
Đất
838.5 m²(36 x 25)
220 Tỷ
262 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Trần Quý Kiên
Nhà phố
781 m²
201 Tỷ
257 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Lê Văn Việt
Nhà phố
781 m²
201 Tỷ
257 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Lê Văn Việt
Đất
6500 m²
195 Tỷ
30 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nguyễn Xiển
Khách Sạn
4461 m²
203 Tỷ
45.5 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 182
Nhà phố
5798 m²
210 Tỷ
36.2 Triệu/m²P.Cát Lái
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai